Orí oòrùn, ilẹ̀ gbígbóná ẹsẹ̀! Ní ọjọ́ kẹrin oṣù Keje, ọdún 2023, ilé-iṣẹ́ wa fi ẹ̀rọ méjì ti ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tuntun DC tí ó ní agbára 60KW àti ẹ̀rọ mẹ́ta ti ẹ̀rọ 14KW AC tí ó ní agbára lílọ díẹ̀díẹ̀ sí Suining City, Sichuan Province, Shechong Langsheng New Energy Technology Co., LTD. Lẹ́yìn tí àwọn òṣìṣẹ́ ilé-iṣẹ́ wa fi ẹ̀rọ náà sí ojú-ọ̀nà, àtúnṣe àti ìdánilẹ́kọ̀ọ́ rẹ̀, ìdáhùn ìdánwò àwọn oníbàárà ní ibi tí wọ́n ń ṣe é. Ìyára gbígbóná kíákíá, ariwo kékeré, ipa omi tó dára, ọgbọ́n àti ìrọ̀rùn, ààbò ààbò púpọ̀, ìrísí ojú-ọjọ́ tó rọrùn àti ojú-ọjọ́, ìyìn gbogbogbòò fún àwọn oníbàárà!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-04-2023
