TCESS-S 180-130/783/L
Orkugeymsluvörur fyrir iðnað og viðskipti
TCESS-S 180-130/783/L
VÖRUKOSTIR
  • Skipt mát hönnun fyrir sveigjanlegri uppsetningu og stækkun
    Innleiðir klofna mátbyggingu sem gerir kleift að dreifa saman eftir þörfum
  • Víðtæk vörn + Víðtæk umhverfissamhæfni
    IP54 há verndarflokkun, styður breitt hitastigssvið frá -30°C ~ +55°C
  • Búin með fjölmörgum vörnum, þar á meðal ofspennu, undirspennu, ofstraumi og ofhita
  • Sérstakt samstarf fyrir örnet
    Styður AC/DC ræsingu, með skiptitíma milli raforkukerfis og raforkukerfis ≤ 10ms
  • THDi allt niður í 0,99%, sem skilar hágæða og stöðugri úttaksaflsgetu
VÖRUBREYTINGAR
Vörubreytur rafhlöðuskáps
Búnaðarlíkan TCESS-S 60-130/261/L TCESS-S 120-130/522/L TCESS-S 180-130/783/L
Rafmagnshliðarbreytur (tengdar við raforkukerfið)
Sýnileg afl 143 kVA
Málstyrkur 130 kW
Málspenna 400Vac
Spennusvið 400Vac ± 15%
Málstraumur 188A
Tíðnisvið 50/60Hz ± 5Hz
Aflstuðull (PF) 0,99
THDi ≤3%
Loftkælingarkerfi Þriggja fasa fimm víra kerfi
Rafmagnshliðarbreytur (utan raforkukerfis)
Málstyrkur 130 kW
Málspenna 380Vac
Málstraumur 197A
Metin tíðni 50/60Hz
Þ.D. ≤5%
Ofhleðslugeta 110% (10 mín.), 120% (1 mín.)
Jafnstraumsbreytur (rafhlaða, sólarorku)
Rafmagnsspenna í opnu rásarkerfi sólarorku (Voc) 700V
PV spennusvið 300V ~ 670V
Metið sólarorkuafl 60 kW 120 kW 180 kW
Hámarksstyrkt sólarorkuafl 1,1~1,4 sinnum
Fjöldi PV MPPTs 4Channels 8 rásir 12 rásir
Rafhlaðaafkastageta 261,245 kWh 522,496 kWh 783,744 kWh
Spennusvið rafhlöðu 754V ~923V
BMS þriggja stiga skjár og stjórnun vera búinn
Hámarkshleðslustraumur 188A
Hámarks útskriftarstraumur 188A