TCESS-S 180-130/783/L
Zinthu zosungira mphamvu zamafakitale ndi zamalonda
TCESS-S 180-130/783/L
UBWINO WA ZOPANGIDWA
  • Gawani kapangidwe ka modular kuti muzitha kusinthasintha komanso kukulitsa
  • Chitetezo Chathunthu + Kugwirizana Kwachilengedwe Kwambiri
    Chitetezo chapamwamba cha IP54, chothandizira kutentha kwakukulu kwa -30°C ~ +55°C
  • Mgwirizano Wodzipereka wa Microgrids
  • THDi yotsika mpaka 0.99%, yopereka mphamvu yotulutsa yapamwamba komanso yokhazikika
MA PARAMETERE A ZOPANGIRA
Magawo a Zamalonda a Kabati ya Batri
Chitsanzo cha Zida TCESS-S 60-130/261/L TCESS-S 120-130/522/L TCESS-S 180-130/783/L
Ma Parameter a Mbali ya AC (Olumikizidwa ndi Gridi)
Mphamvu Yooneka 143kVA
Mphamvu Yoyesedwa 130kW
Voltage Yoyesedwa 400Vac
Ma Voltage Range 400Vac±15%
Yoyesedwa Pano 188A
Mafupipafupi 50/60Hz±5Hz
Mphamvu Yopangira Mphamvu (PF) 0.99
THDi ≤3%
Dongosolo la AC Dongosolo la Mawaya Asanu la Gawo Litatu
Ma Parameter a Mbali ya AC (Off-Grid)
Mphamvu Yoyesedwa 130kW
Voltage Yoyesedwa 380Vac
Yoyesedwa Pano 197A
Mafupipafupi Ovotera 50/60Hz
THDu ≤5%
Kutha Kunyamula Zinthu Mopitirira Muyeso 110% (mphindi 10), 120% (mphindi 1)
Magawo a Mbali ya DC (Batri, PV)
Voltage ya PV Yotseguka (Voc) 700V
Mtundu wa Voltage wa PV 300V~670V
Mphamvu ya PV Yovomerezeka 60kW 120kW 180kW
Mphamvu Yothandizira Kwambiri ya PV Nthawi 1.1 ~ 1.4
Chiwerengero cha ma PV MPPT 4Channels Ma Channel 8 Ma Channel 12
Kuchuluka kwa Batri Yoyesedwa 261.245kWh 522.496kWh 783.744kWh
Ma Battery Voltage Range 754V ~923V
Kuwonetsera ndi Kulamulira kwa BMS kwa Magawo Atatu khalani ndi zida
Zolemba malire Lamulira Current 188A
Kutulutsa Kwambiri Kwamakono 188A